Ẹrọ titẹ oju iwọn dada
Fifi sori ẹrọ, Ṣiṣe Idanwo ati Ikẹkọ
(1) Olùtajà náà yóò pèsè ìrànlọ́wọ́ ìmọ̀-ẹ̀rọ àti rán àwọn onímọ̀-ẹ̀rọ fún fífi sori ẹrọ, dán gbogbo ìlà iṣẹ́ ìwé wò àti kíkọ́ àwọn òṣìṣẹ́ olùrà náà
(2) Gẹ́gẹ́ bí ìlà iṣẹ́ ìwé tó yàtọ̀ síra pẹ̀lú agbára tó yàtọ̀ síra, yóò gba àkókò tó yàtọ̀ láti fi sori ẹrọ àti dán iṣẹ́ náà wò. Gẹ́gẹ́ bí ìṣe déédé, fún ìlà iṣẹ́ ìwé déédéé pẹ̀lú 50-100t/ọjọ́, yóò gba tó oṣù 4-5, ṣùgbọ́n ó sinmi lórí ipò iṣẹ́ ilé iṣẹ́ àdúgbò àti ìfọwọ́sowọ́pọ̀ àwọn òṣìṣẹ́.
Olùrà náà yóò jẹ́ olùdájọ́ owó oṣù, ìwé àṣẹ ìrìnà, ìwé tíkẹ́ẹ̀tì ìrìnà àbọ̀, ìwé tíkẹ́ẹ̀tì ọkọ̀ ojú irin, ibùgbé àti owó ìyàsọ́tọ̀ fún àwọn onímọ̀ ẹ̀rọ



















