ojú ìwé_àmì

Ìfọmọ́ Pulp Tó Dára Jùlọ

Ìfọmọ́ Pulp Tó Dára Jùlọ

àpèjúwe kúkúrú:

A sábà máa ń rí ohun èlò ìfọmọ́ra onípele gíga nígbà tí a bá kọ́kọ́ ṣe ìtọ́jú rẹ̀ lẹ́yìn tí a bá ti yọ ìdọ̀tí kúrò nínú ìwé ìdọ̀tí. Iṣẹ́ pàtàkì ni láti mú àwọn ohun èlò ìdọ̀tí tó tó 4mm kúrò nínú àwọn ohun èlò ìdọ̀tí bíi irin, ìṣó ìwé, búlọ́ọ̀kì eérú, àwọn èròjà iyanrìn, dígí tí ó fọ́, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ, kí ó baà lè dín ìbàjẹ́ àwọn ohun èlò ẹ̀yìn kù, kí ó sọ ìdọ̀tí náà di mímọ́ kí ó sì mú kí ó dára síi.


Àlàyé Ọjà

Àwọn àmì ọjà

Ohun/Irú

ZCSG31

ZCSG32

ZCSG33

ZCSG34

ZCSG35

(T/D)Agbara iṣelọpọ

8-20

25-40

40-100

100-130

130-180

(m3/min)Agbara sisan

0.4-0.8

1.3-2.5

1.8-3.5

3.5-5.5

5.5-7.5

(%) Ìbáramu ẹnu-ọ̀nà

2-5

Ipo itusilẹ Slag

Ọwọ́/àìfọwọ́ṣe/àìdádúró/títẹ̀síwájú

75I49tcV4s0

Àwọn Àwòrán Ọjà


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele: