Ní ọjọ́ kejìlá sí ọjọ́ kẹtàlá oṣù karùn-ún, Àpérò Àgbáyé lórí Ìwé Ilé àti Àwọn Ọjà Ìmọ́tótó yóò wáyé ní Ilé Ìpàdé Àpérò Àgbáyé ti Nanjing. A ó pín àpérò àgbáyé sí àwọn ibi ìfọ̀rọ̀wérọ̀ mẹ́rin: “Àpérò Wipe Wipe”, “Títà”, “Ìwé Ilé”, àti “Àwọn Ọjà Ìmọ́tótó”.
Àpérò náà dá lórí àwọn kókó ọ̀rọ̀ bíi ìṣẹ̀dá tuntun àti ìdàgbàsókè, ààbò, àwọn ète erogba méjì, àwọn ohun tí a nílò láti ṣe, ìbàjẹ́ ara ẹ̀dá, ìdúróṣinṣin, ìpamọ́ agbára àti ìdínkù lílo agbára, àwọn ohun èlò tuntun, àwọn ìmọ̀ ẹ̀rọ tuntun, àti àwọn ohun èlò tuntun, tí a dojúkọ àwọn èrò títà tuntun, ìfẹ̀sí òkèèrè, àti àwọn kókó ọ̀rọ̀ mìíràn, tí a lóye àwọn àyípadà tuntun nínú ètò ọrọ̀ ajé àti ìlànà, àti níní òye nípa àwọn àṣà tuntun nínú ìdàgbàsókè ilé iṣẹ́.
Láti lè ran àwọn ilé-iṣẹ́ ìṣelọ́pọ́ lọ́wọ́ láti lo ipa àwọn ìfihàn CIDPEX láìsí ìkànnì, láti fẹ̀ sí àwọn ikanni ìtajà lórí ayélujára, àti láti jèrè ìtajà méjì láti ọ̀dọ̀ àwọn olùgbọ́ onímọ̀ nípa iṣẹ́ àti àwọn oníbàárà lórí ayélujára, Ìfihàn Life Paper ti ọdún yìí ń ṣiṣẹ́ pọ̀ pẹ̀lú àwọn ìpèsè ìtajà lórí ayélujára bíi Tmall, JD.com, Youzan, àti Jiguo láti yí ìtajà ńlá padà sí agbára ríra nípasẹ̀ àwọn ìfihàn ọjà àti ìṣẹ̀lẹ̀, àwọn ìfọ̀rọ̀wérọ̀ lórí ojú-òpó wẹ́ẹ̀bù, àti àwọn fọ́ọ̀mù míràn ní ojú-òpó wẹ́ẹ̀bù ìtajà. Ní gbígbé àwọn ẹgbẹ́ oníbàárà tó yàtọ̀ síra kalẹ̀ ní ọ̀nà tó tọ́, fífẹ̀ sí àwọn èrò tuntun àti kíkó àwọn góńgó tuntun jọ fún àwọn ilé-iṣẹ́ pàtàkì.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: May-05-2023


