ojú ìwé_àmì

Àkópọ̀ ẹ̀rọ ìwé

Ẹ̀rọ ìwé jẹ́ àpapọ̀ àwọn ohun èlò ìrànlọ́wọ́. Ẹ̀rọ ìwé onírẹ̀lẹ̀ ìbílẹ̀ bẹ̀rẹ̀ láti inú páìpù ìfúnni ní àpótí ìṣàn pẹ̀lú àwọn ohun èlò ìrànlọ́wọ́ mìíràn sí ẹ̀rọ ìyípo ìwé. Èyí tí ó ní apá fífún ní oúnjẹ slurry, apá nẹ́tíwọ́ọ̀kì, apá ìtẹ̀wé, ẹ̀rọ ìtẹ̀wé gbígbẹ, ẹ̀rọ ìyípo ìwé àti apá ìfiránṣẹ́ ẹ̀rọ ìwé. Ó sì ní ẹ̀rọ ìfọ́mọ́, ẹ̀rọ ìtẹ̀wé tàbí hydraulic, ẹ̀rọ ìpara, ẹ̀rọ okùn ìwé, ẹ̀rọ steam, steam hood àti ẹ̀rọ ìtújáde rẹ̀ sí ẹ̀rọ afẹ́fẹ́ gbígbóná àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. Àwọn ẹ̀rọ ìwé sábà máa ń pín sí ẹ̀rọ ìwé fourdrinier, ẹ̀rọ ìwé silinda (silinda kan ṣoṣo àti silinda púpọ̀), ẹ̀rọ ìwé clamp mesh àti ẹ̀rọ ìwé compound. Àwọn ẹ̀rọ wọ̀nyí lè ṣe ìwé àṣà (ẹ̀rọ ọ́fíìsì, ìwé àkọsílẹ̀), ìwé kfaft (corrugated, linner), ìwé ìgbọ̀nsẹ̀ (àsopọ, aṣọ ìnu, ojú) àti ìwé mìíràn tí a gé fún onírúurú ohun tí a nílò.
Ilé-iṣẹ́ wa ẹ̀rọ Dingchen jẹ́ olùpèsè onírúurú ẹ̀rọ ṣíṣe ìwé. A tún ń ṣe àwọn ẹ̀rọ ìwúlé àti ẹ̀rọ ìyípadà ìwé tó dára tó sì lágbára. Gbogbo àwọn ọjà wa ni a ti fọwọ́ sí láti orílẹ̀-èdè mìíràn. A ti gbà wá níyànjú láti máa ṣiṣẹ́ fún àwọn oníbàárà láti orílẹ̀-èdè tó ju ogún lọ fún ọgbọ̀n ọdún. A gbẹ́kẹ̀lé pé ìwọ yóò fẹ́ràn dídára wa gan-an.


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù kọkànlá-18-2022