ojú ìwé_àmì

Ní àkókò oní-nọ́ńbà, àwọn ẹ̀rọ ìtẹ̀wé àti kíkọ ìwé ni a tún bí

Pẹ̀lú ìdàgbàsókè kíákíá ti ìmọ̀ ẹ̀rọ oní-nọ́ńbà, àwọn ẹ̀rọ ìtẹ̀wé àti ìwé kíkọ ìbílẹ̀ ń gba agbára tuntun. Láìpẹ́ yìí, ilé iṣẹ́ ẹ̀rọ ìtẹ̀wé kan tí a mọ̀ dáadáa gbé ẹ̀rọ ìtẹ̀wé àti ìwé kíkọ oní-nọ́ńbà tuntun rẹ̀ jáde, èyí tí ó fa àfiyèsí gbogbogbòò nínú iṣẹ́ náà.

A gbọ́ pé ẹ̀rọ ìtẹ̀wé àti ìwé kíkọ tuntun yìí ń lo ìmọ̀ ẹ̀rọ oní-nọ́ńbà tó ti pẹ́ láti ṣe àṣeyọrí iṣẹ́ ìtẹ̀wé àti ìwé kíkọ ní iyàrá gíga àti tó gbéṣẹ́. Ní ìfiwéra pẹ̀lú àwọn ẹ̀rọ ìtẹ̀wé àti ìwé kíkọ oníṣẹ́ ìbílẹ̀, ẹ̀rọ tuntun yìí ní ìpele tó ga jùlọ àti ìdúróṣinṣin tó ga jùlọ, ó sì lè bá àìní iṣẹ́ ìtẹ̀wé àti ìwé kíkọ òde òní mu.

Yàtọ̀ sí àwọn ìmọ̀ ẹ̀rọ tuntun, ẹ̀rọ ìtẹ̀wé àti ìwé kíkọ yìí tún ń kíyèsí ààbò àyíká àti fífi agbára pamọ́. Lílo àwọn ohun èlò àti ìlànà tuntun ń dín agbára lílo àti ìtújáde egbin kù, ó sì ń bá àwọn ohun tí àwùjọ òde òní nílò fún ààbò àyíká àti ìdàgbàsókè tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé mu.

1666359903(1)

Àwọn onímọ̀ nípa iṣẹ́ náà sọ pé ìfilọ́lẹ̀ ẹ̀rọ ìtẹ̀wé àti ìwé kíkọ tuntun yìí yóò mú àwọn àǹfààní ìdàgbàsókè tuntun wá sí iṣẹ́ ìtẹ̀wé àti ìwé kíkọ. Lílo ìmọ̀ ẹ̀rọ oní-nọ́ńbà kìí ṣe pé ó ń mú kí iṣẹ́ ìtẹ̀wé sunwọ̀n síi nìkan ni, ṣùgbọ́n ó tún ń fúnni ní àǹfààní púpọ̀ sí i fún dídára àti ìṣọ̀kan àwọn ọjà ìtẹ̀wé àti ìwé kíkọ. Ní àkókò kan náà, èrò àwòrán tí ó bá àyíká mu àti tí ó ń fi agbára pamọ́ tún bá ìsapá àwùjọ lọ́wọ́lọ́wọ́ ti iṣẹ́ ìtẹ̀wé aláwọ̀ ewé mu, yóò sì ran gbogbo ilé iṣẹ́ lọ́wọ́ láti dàgbàsókè ní ọ̀nà tí ó túbọ̀ wà pẹ́ títí.

Ìròyìn yìí ti fa àfiyèsí gbogbogbòò nínú àti lóde ilé iṣẹ́ náà, àwọn ènìyàn sì kún fún ìrètí fún ìdàgbàsókè àwọn ẹ̀rọ ìtẹ̀wé àti ìkọ̀wé ní ​​àkókò oní-nọ́ńbà. A gbàgbọ́ pé pẹ̀lú ìdàgbàsókè àti ìdàgbàsókè ìmọ̀-ẹ̀rọ nígbà gbogbo, àwọn ẹ̀rọ ìtẹ̀wé àti ìkọ̀wé yóò túbọ̀ tàn yanranyanran ní àkókò oní-nọ́ńbà, èyí yóò sì mú kí iṣẹ́ ìtẹ̀wé àti ìkọ̀wé túbọ̀ lágbára sí i.


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹta-22-2024